Diễn Đàn Kỹ Sư Môi Trường
DIỄN ĐÀN KỸ SƯ MÔI TRƯỜNG
Bạn chưa đăng nhập vào Diễn Đàn !
Vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng ký trước khi thao tác trong Diễn Đàn.
Xin cảm ơn !
DIỄN ĐÀN KỸ SƯ MÔI TRƯỜNG
Bạn chưa đăng nhập vào Diễn Đàn !
Vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng ký trước khi thao tác trong Diễn Đàn.
Xin cảm ơn !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi chia sẻ trung thực về môi trường !

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Cho mình hỏi chút./. Mình đang làm đề án chi tiết về Bệnh viện. Nhưng vướng vào thông số lò đốt(MEDIBURN) chất thải bị vượt CO và Bụi, Nhưng chưa tìm đc hướng khắc phục, các bạn có thể tư vấn giúp...Thanks./.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
anhtinh1990
Tân sinh viên môi trường
Tân sinh viên môi trường

Cho mình hỏi chút./. Mình đang làm đề án chi tiết về Bệnh viện. Nhưng vướng vào thông số lò đốt(MEDIBURN) chất thải bị vượt CO và Bụi, Nhưng chưa tìm đc hướng khắc phục, các bạn có thể tư vấn giúp...Thanks./. Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho mình hỏi chút./. Mình đang làm đề án chi tiết về Bệnh viện. Nhưng vướng vào thông số lò đốt(MEDIBURN) chất thải bị vượt CO và Bụi, Nhưng chưa tìm đc hướng khắc phục, các bạn có thể tư vấn giúp...Thanks./.   Cho mình hỏi chút./. Mình đang làm đề án chi tiết về Bệnh viện. Nhưng vướng vào thông số lò đốt(MEDIBURN) chất thải bị vượt CO và Bụi, Nhưng chưa tìm đc hướng khắc phục, các bạn có thể tư vấn giúp...Thanks./. Icon_minitimeMon Nov 16, 2015 9:55 am

Thông số Kỹ thuật:
Trọng lượng: 672 kg
Chiều cao không kể ống khói: 2,08 m
Đường kính ống khói: 0,3 m
Chiều rộng: 0,86 m
Chiều dài: 1,57 m
Thể tích buồng đốt sơ cấp: 0,28 m3
Nhiệt độ buồng đốt thứ cấp: 1000oC - 1025oC
Thời gian lưu cháy tại buồng thứ cấp: > 2 giây
Thời gian “Pre-heat”: 5 phút
Công suất: 20-30 kg/giờ
Nguồn điện 220 v/50 Hz: 0,35 kw/h
Nhiên liệu dầu Diesel: Max. 7-11 L/h

Cho mình hỏi chút./. Mình đang làm đề án chi tiết về Bệnh viện. Nhưng vướng vào thông số lò đốt(MEDIBURN) chất thải bị vượt CO và Bụi, Nhưng chưa tìm đc hướng khắc phục, các bạn có thể tư vấn giúp...Thanks./.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt tại thành phố hồ chí mình
» HỆ THỐNG XỬ LÝ NƯỚC THẢI TÒA NHÀ VỚI NHỮNG CÔNG NGHỆ GIÚP BẠN ĐỌC HIỂU HƠN VỀ QUY TRÌNH
» HỆ THỐNG XỬ LÝ NƯỚC THẢI TÒA NHÀ VỚI NHỮNG CÔNG NGHỆ GIÚP BẠN ĐỌC HIỂU HƠN VỀ QUY TRÌNH
» Mình cung cấp bể tách mỡ bằng inox - bạn nào có nhu cầu mình tư vấn nhé
» Tìm hiểu hệ thống lọc nước tinh khiết RO – sự lựa chọn thông minh
Trang 1 trong tổng số 1 trang