Diễn Đàn Kỹ Sư Môi Trường
DIỄN ĐÀN KỸ SƯ MÔI TRƯỜNG
Bạn chưa đăng nhập vào Diễn Đàn !
Vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng ký trước khi thao tác trong Diễn Đàn.
Xin cảm ơn !
DIỄN ĐÀN KỸ SƯ MÔI TRƯỜNG
Bạn chưa đăng nhập vào Diễn Đàn !
Vui lòng Đăng nhập hoặc Đăng ký trước khi thao tác trong Diễn Đàn.
Xin cảm ơn !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi chia sẻ trung thực về môi trường !

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share | 

Rất cần xin tư vấn tìm việc ngành Môi trường

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
nungnuanai
Tân sinh viên môi trường
Tân sinh viên môi trường

Rất cần xin tư vấn tìm việc ngành Môi trường Empty
Bài gửiTiêu đề: Rất cần xin tư vấn tìm việc ngành Môi trường   Rất cần xin tư vấn tìm việc ngành Môi trường Icon_minitimeFri Nov 17, 2017 4:56 pm

Xin chào các anh chị em trong diễn đàn,
Mình post bài này rất mong nhận được chia sẻ của mọi người. Mình có em học ngành môi trường, trường Đh Thăng Long, sinh năm 1993. Gia đình tự thấy bạn ấy cũng hơi chậm chạp, nói chung là khó làm được những công việc đòi hỏi tính trách nhiệm và năng động. Bên ngành mình, có những việc kiểu như đi kéo cáp (truyền hình, Internet), khi ấy làm việc theo đội, có người chính người phụ, người phụ thì ko cần nhanh nhẹn lắm. Mình muốn hỏi ngành Môi trường có những công việc kiểu đó không, nhờ các bạn tư vấn giới thiệu giúp mình. Mình nghĩ em mình học hết cấp 3, học xong đại học ko vấn đề gì, nhưng bố mẹ nuông chiều quá, nhà con một nên lúc nào cũng sợ con thế này thế khác. Mình nghĩ là một việc thiên về chân tay sẽ phù hợp với em mình, mong mọi người tư vấn giới thiệu giúp mình. Cảm ơn mọi người nhiều.

Rất cần xin tư vấn tìm việc ngành Môi trường

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Tuyển trưởng phòng môi trường và an toàn lao động làm việc tại Hưng Yên
» Kỹ năng thực tế ngành môi trường
» CƠ HỘI VIỆC LÀM CHO SV MÔI TRƯỜNG
» Tuyển Kỹ Sư Hóa-Sinh-Môi Trường-Xử Lý Chất Thải Làm Việc Tại Nhật
» Tuyển nhân viên phòng môi trường và an toàn lao động làm việc cho công ty Nhật tại Hưng yên
Trang 1 trong tổng số 1 trang